मुंडे साहेबांच्या ‘वरळी’ येथील कार्यालय उदघाटनाच्या तारखेत बदल

परळी वैजनाथ
Spread the love

*मुंडे साहेबांच्या ‘वरळी’ येथील कार्यालय उदघाटनाच्या तारखेत बदल*

*_उदघाटन आता २६ जानेवारी ऐवजी ५ फेब्रुवारी रोजी_*

मुंबई — लोकनेते गोपीनाथराव मुंडे साहेबांचे वरळी येथील कार्यालय पुन्हा सुरू करण्यात येत असून कार्यालयाच्या उदघाटनाच्या तारखेत बदल करण्यात आला आहे. आता हे उदघाटन २६ जानेवारी ऐवजी ५ फेब्रुवारी रोजी होणार आहे अशी माहिती पंकजाताई मुंडे यांनी दिली.

वरळीच्या ‘शुभदा’ बिल्डींग मधील कार्यालय परत सुरू करण्याची तारीख २६ जानेवारी ठरवली होती पण सरपंच, जिल्हा परिषदेचे सदस्य, लोकप्रतिनिधी व सर्व कार्यकर्त्यांच्या आग्रहाने ही तारीख पुढे ढकलली आहे. आता उद्घाटन ५ फेब्रुवारी २०२० रोजी सकाळी ११ वाजता ठरवले आहे, याची सर्वांनी नोंद घ्यावी असे म्हटले आहे.
••••

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *