Parli Corona update: परळी तालुक्यातील 8 जणांचे रिपोर्ट राञी उशीरा पर्यत अपेक्षित; आज एकही संशयीत स्वॕब नाही

बीड
Spread the love

Parli Corona update: परळी तालुक्यातील 8 जणांचे रिपोर्ट राञी उशीरा पर्यत अपेक्षित;
आज एकही संशयीत स्वॕब नाही

परळी वै….

परळी तालुक्यातील 8 संशयीतांचे स्वॕब लातुर येथील प्रयोगशाळेत काल शनिवारी पाठविण्यात आले होते. त्या आठही रुग्णांचा रिपोर्ट आज राञी पर्यंत प्राप्त होतील.आज परळी तालुक्यातील कोरोनाचा एक ही संशयीत किंवा जोखमीचा रुग्ण आढळुन आला नसल्याने स्वॕब घेतला नाही म्हणुन काल पाठवलेल्याच रुग्णांच्या रिपोर्टची परळीकरांना प्रतिक्षा आहे.
मागील आठवड्यात नाथरा येतील कोरोनाग्रस्ताच्या संपर्कात आलेल्या 18 जणांचे स्वॕब हे निगेटिव्ह प्राप्त झाले होते.त्यातीलच शेळगाव येथील कोरोनाग्रस्ताच्या डायरेक्ट संपर्कात आलेल्या दोघा जणांनचे परत लाळीचे नमुणे घेण्यात आले होते.
तर परळी तालुक्यातील कंटेन्मेट झोन म्हणुन जाहिर केलेले तपोवन व खामगाव या परिसरातील दोघा जणांचा व न्यायालयाने आदेशीत केलेल्या दोघांचे मिळुन एकुण आठ नागरिकांचे काल स्वॕब घेण्यात आले होते.ते आठही संशयीताचे रिपोर्ट
राञी पर्यंत येणे अपेक्षित आहेत.दरम्यान आज परळी तालुक्यातील कोरोनाचा एक ही संशयीत किंवा जोखमीचा रुग्ण आढळुन आला नसल्याने स्वॕब घेतला नाही म्हणुन काल पाठवलेल्याच रुग्णांच्या रिपोर्टची परळीकरांना प्रतिक्षा आहे.
आज पर्यंत परळी उपजिल्हा रुग्णलयातुन 41जणांचे स्वॕब घेण्यात आले असुन त्यातील 33 जणांचा रिपोर्ट निगेटिव्ह आला असुन केवळ काल घेतलेले 8 रिपोर्ट अद्याप आले नाहीत

24/05/2020

आज पाठवलेले स्वॕब….00
काल पाठवलेले स्वॕब….08
निगेटिव्ह……00
पाॕझिटिव्ह….00
प्रलंबित……08

आज पर्यत पाठवलेले स्वॕब….

निगेटिव्ह ….33
पाॕझिटिव्ह ….00
प्रलंबित …… 08

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *